sunaye daban -daban ga katsina

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 2 Afrilu 2021
Sabuntawa: 14 Disamba 2024
Anonim
sunaye daban -daban ga katsina - Dabbobin Dabbobi
sunaye daban -daban ga katsina - Dabbobin Dabbobi

Wadatacce

Ofaya daga cikin mafi mahimmanci amma har ma da mawuyacin ayyuka shine zaɓar sunan cat mai kyau. Sanin wannan da tunanin taimaka wa duk sabbin masu koyarwa, PeritoAnimal ya yanke shawarar yin jerin abubuwa tare da fiye da Sunaye 500 daban -daban ga kuliyoyi.

Yana da mahimmanci kowa da kowa a cikin iyali ya yarda da sunan da aka zaɓa kuma ya san yadda ake furta shi, don haka ya sauƙaƙa wa yar kyanwa fahimtar cewa sunansa ne. Baya ga zaɓuɓɓuka don sunaye daban -daban na kuliyoyi, a cikin wannan labarin za ku sami nasihu kan yadda ake zaɓar sunan da ya dace da kyanwa da kuma wasu mahimman kulawa ga kittens. Ci gaba da karatu!

Yadda za a zabi sunan kyanwa

Akwai wasu mahimman ƙa'idodi kafin zaɓar madaidaicin suna don kyanwa saboda makasudin shine ga macen ta gane kanta da sunan kuma ta amsa kiran masu kula.


Don zaɓar zaɓi mai kyau tsakanin sunaye daban -daban ga katsina dole ne ku kula:

  • Daga cikin zaɓuɓɓukan sunan cat, yakamata ku zaɓi ɗayan gajere kuma mai sauƙin fahimta. Misali, sunan da ke da harafi biyu da sauti mai kyau zai hana kyanwa ta rikice.
  • Wani mahimmanci mai mahimmanci lokacin zabi sunan cat mai kyau don gujewa nemo sunan da yayi kama da ɗaya a cikin iyali ko kalmar da ake yawan amfani da ita. Sabili da haka, ya fi dacewa a zaɓi suna daban don kyanwa.
  • Bugu da kari, dole ne ku maimaita sunan sabon dangin sau da yawa don ya iya danganta sunan. Cats yawanci suna ɗaukar kwanaki 5 zuwa 10 don ganewa da sunan da aka zaɓa.

Sunaye daban -daban ga kuliyoyin maza

Zaɓin sunan cat mai kyau shine ɗayan mahimman ayyuka kamar yadda wannan sunan zai kasance tare da ku shekaru masu zuwa. Duba wannan jerin tare da zaɓuɓɓuka da yawa don sunaye daban -daban ga kuliyoyin maza:


  • Alisson
  • Harlequin
  • jakunkuna
  • Bahia
  • barni
  • bututu
  • burgundy
  • Boston
  • bros
  • Bruce
  • Chan
  • Chris
  • Cosmos
  • Couto
  • An ba da baya
  • dagol
  • Dalmon
  • darlinsson
  • Dave
  • yanke
  • cin-cat
  • denis
  • denver
  • Di
  • Ina cewa
  • Dill
  • Don
  • Kyauta
  • Doris
  • Doug
  • Juya
  • Ed
  • Eiffel
  • Elvis
  • ely
  • Scotland
  • Everton
  • Felix
  • Flintstons
  • Fraga
  • Frank
  • gaucho
  • Giorgio
  • Giu
  • Harry
  • Iniesta
  • Jack
  • jacks
  • javier
  • Jimmy
  • Jon
  • Jordan
  • jordi
  • Lawi
  • Waye
  • Manu
  • Mars
  • melbec
  • Melvin
  • Messi
  • brat
  • Sufaye
  • mony
  • Muscat
  • mugs
  • Murs
  • Nail
  • Nick
  • noir
  • Norton
  • Orlando
  • oscar
  • othello
  • Pace
  • palo
  • Paraná
  • Paranaense
  • Pepe
  • peth
  • Pinot
  • Pringles
  • Don yin bita
  • Ribas
  • Roger
  • Ronaldo
  • rony
  • Rubutu
  • Sam
  • Simas
  • tanat
  • ted
  • Tempranillo
  • Tony
  • Victore
  • Vitz
  • Wands
  • duka
  • so
  • Willy
  • Yan

Sunaye daban -daban ga kuliyoyin mata

Duba wannan jerin tare da sunaye daban -daban ga kuliyoyin mata kuma zaɓi mafi kyawun zaɓi don kyanwar ku:


  • Tsaya
  • Amona
  • amonet
  • mai albarka
  • Barin
  • Bern
  • Betty
  • fada
  • Brigis
  • brogan
  • cabaret
  • kaktus
  • riga
  • ceci
  • Ceceinha
  • celi
  • kayi
  • Cindy
  • kirfa
  • Cleo
  • Comet
  • Kofi
  • Dani
  • Deneze
  • Denise
  • Dercy
  • Lalata
  • Dora
  • Ember
  • Enora
  • Hauwa'u
  • fifi
  • Fox
  • dogara
  • m
  • Gina
  • Grazi
  • Guapa
  • Ingrid
  • koto
  • Jout
  • juca
  • Kefar
  • Kika
  • uwargida
  • lai
  • Larai
  • Leah
  • Lena
  • Leona
  • Liane
  • Ƙwari
  • lina
  • Kyakkyawa
  • Liz
  • Haske
  • magui
  • baiwa
  • marli
  • marta
  • Megan
  • Ruwan zuma
  • mila
  • m
  • Mona
  • moris
  • Neli
  • Nila
  • nisa
  • noeli
  • 'Yar suruka
  • Nubiya
  • Patusca
  • pepy
  • Lu'u -lu'u
  • karama
  • Petrusca
  • pili
  • tausayi
  • sanda
  • Ponga
  • Gimbiya
  • roseli
  • Samanta
  • Serpil
  • Rana
  • soti
  • bra
  • Suzy
  • Tapioca
  • Taty
  • Tika
  • Tina
  • duka
  • Zai gani
  • Wanda
  • Yanna
  • Zaz
  • Zinha
  • Zuza

Sunaye daban -daban don kittens

Idan kun ɗauki ɗan kyanwa kawai, bincika duk waɗannan zaɓuɓɓuka don sunaye daban -daban na kyanwa maza da mata.

  • Alfi
  • Alfred
  • Alonso
  • annabi
  • Arnold
  • allahn
  • bakam
  • bimbo
  • baki
  • Bobby
  • kusurwa
  • tashar
  • Chester
  • Crok
  • croquette
  • kai
  • dexter
  • kare
  • dolly
  • Doroty
  • drako
  • Drussel
  • Enrico
  • Faige
  • Falbes
  • Gilberto
  • Godfrey
  • zinariya
  • gore
  • Gucci
  • Gusa
  • Gygy
  • rabi
  • Harley
  • Holly
  • Hugo
  • humus
  • Ignatius
  • Irina
  • Ivo
  • Izis
  • Jambo
  • Kaliman
  • Kiara
  • Kilo
  • Kiwi
  • Kutsi
  • Linnaeus
  • litzy
  • maki
  • rairayi
  • Michael
  • Debewa
  • Molly
  • muky
  • nala
  • nano
  • dusar ƙanƙara
  • Nico
  • nougat
  • Gyada
  • daga
  • oto
  • Ozzy
  • pamela
  • lu'u -lu'u
  • Petit
  • sauke
  • pipo
  • 'Yan fashin teku
  • Pole
  • yarima
  • punky
  • turawa
  • quvira
  • Ricky
  • m
  • Ruby
  • Rufin
  • Runny
  • m
  • rudu
  • Karu
  • Steve
  • tsotsa
  • Ganga
  • Teddy
  • Theo
  • Tho
  • tiffany
  • Tim
  • Tintan
  • Karami
  • Tyrion
  • urko
  • verdi
  • Volton
  • wally
  • Windsor
  • Yurgen
  • Zoe

ci gaba da kallo sunaye ga kuliyoyi? Duba ƙarin shawarwari don sunayen cat a Faransanci a cikin wannan labarin na PeritoAnimal.

Sunaye daban -daban na kyanwa gwargwadon hali

Zaɓin sunan kyanwa wanda ke nuna halin dabbar dabbar tana ɗaya daga cikin hanyoyin mafi sauƙi don nemo sunan cat. A saboda wannan dalili, mun yanke shawarar yin jerin abubuwa tare da 100sunaye daban -daban na kyanwa gwargwadon hali. Mun ba da shawarar sunayen masu ƙarfi, kyakkyawa, ban dariya kuma, ba shakka, duk kyawawan kyanwa. Duba:

  • Albie
  • Alcapone
  • alen
  • asterix
  • atila
  • Aurelio
  • kyau
  • Boniface
  • boris
  • Brandon
  • Brian
  • Boo
  • maballin
  • Calvin
  • Chusk
  • Clip
  • Corey
  • corgi
  • daga can
  • Dalton
  • Davor
  • dikko
  • Pug
  • Dony
  • Sauke
  • dumper
  • Adnin
  • Elain
  • Elso kuma
  • Mai arziki ne
  • Ethylene
  • Fiona
  • Flopy
  • Frankie
  • Fredy
  • Gaudi
  • hazel
  • Icarus
  • Inka
  • Janet
  • Jazz
  • Kandinky
  • Kyle
  • Leslie
  • Louie
  • Manet
  • Mat
  • Mattew
  • Migue
  • Mille
  • Mingo
  • Yarinya
  • mochi
  • Moisés
  • Monet
  • Montse
  • Monty
  • Moritz
  • Mozart
  • Nacarat
  • nano
  • Narcissus
  • Nash
  • Nemo
  • Nepal
  • Nina
  • noah
  • olivio
  • Orpheus
  • Oxford
  • paquito
  • Sassan
  • Pembroke
  • Perseus
  • pitoco
  • Rudolf
  • sambo
  • Sasha
  • Simba
  • tsallake
  • Karu
  • Thor
  • Tintin
  • Toby
  • Tofi
  • turkey
  • Tyson
  • Ulysses
  • uri
  • Vadão
  • Valter
  • Victor
  • Nasara
  • itace
  • Xuxa
  • yoshi
  • Zaion
  • Zeti
  • Zeus
  • Zonte

Hakanan zaka iya amfani dashi azaman ra'ayoyi don sunaye daban -daban ga katsina waɗannan zaɓuɓɓukan suna don kuliyoyi masu ma'ana.

Sunaye daban -daban na kyanwa bisa ga launi

Wata hanyar da za ta iya taimaka wa masu koyarwa su zaɓi ɗaya suna ga kyanwa shine yanke shawara akan sunan da ya dace da kalar farjin ku. Duba duk waɗannan zaɓuɓɓuka masu ban mamaki kuma ku nemo, sau ɗaya kuma gaba ɗaya, sunan da ya dace da ku.

Sunaye don karen baki

  • Baƙi
  • baƙar fata
  • kuki
  • Dahlia
  • Delphin
  • bugawa
  • Kandinsky
  • Katu
  • Kwance
  • Liege
  • Wolf
  • Wata
  • baki
  • Nero
  • neem ba
  • nigrun
  • noir
  • Dare
  • pango
  • Panther
  • penguin
  • kadan baki
  • Schuar
  • Sienna
  • siya
  • Inuwa
  • Biyan kuɗi
  • goma sha uku
  • ungulu
  • Zebra

Sunaye na kuliyoyin rawaya

  • Chikondi
  • kwakwalwan kwamfuta
  • kyakkyawa
  • feles
  • Flavo
  • Wuta
  • Gelb
  • Geltona
  • Kwai gwaiduwa
  • Giallo
  • Giallu
  • ginger
  • Grocus
  • Gini
  • Guinho
  • Gul
  • awa
  • Jade
  • Janis
  • Juane
  • Katse
  • Kowhai
  • melyn
  • Noriya
  • Gyada alewa
  • Walƙiya
  • Ruby
  • Sari
  • Rana
  • rawaya
  • Yero

Sunaye ga fararen kuliyoyi

  • Alba
  • Alcrim
  • Aurora
  • bianco
  • Blanc
  • fari
  • chena
  • Ci
  • girgije
  • Crystal
  • Rana
  • fari
  • galu
  • Gin
  • Alli
  • Havit
  • hydrangea
  • Kedi
  • Maitsa
  • mufaro
  • ba
  • Girgije
  • zaitun
  • Aminci
  • Putih
  • fitina
  • Weiby
  • fari
  • Boka
  • Xyls
  • Zil

Sunaye ga masu garkuwar tricolor

  • adisky
  • alwala
  • ƙaramin suna
  • Aranciu
  • bilbo
  • Borje
  • Launuka
  • Murjani
  • data
  • nisa
  • Grazi
  • Grun
  • Hevalti
  • hiru
  • Kolore
  • Liu
  • maiya
  • Matatu
  • mavara
  • Nikita
  • lemu
  • Oroma
  • Plu
  • prija
  • fuse
  • telo
  • Tri
  • Kabilanci
  • Tulip
  • Tacacur
  • Zaya

Sunaye na kuliyoyin launin toka

  • azalea
  • boly
  • mai kyau
  • cin
  • Dilinguinho
  • mai farin ciki
  • Flair
  • flufly
  • Geru
  • Giu
  • abubuwan so
  • Digiri
  • launin toka
  • launin toka
  • launin toka
  • griseo
  • Liath
  • Lief
  • Liz
  • Lydi
  • m
  • miela
  • Muluti
  • Punga
  • Quatus
  • Rang
  • sladak
  • kai ƙara
  • Violet
  • waka
  • Zorion

Idan kun riga kun karɓi ɗan kyanwa, duba bidiyon mu na YouTube tare da wasu nasihu akan kuliyoyi. kulawar kyanwa: