Zan iya canza sunan kare na?

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 14 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
💯Yadda ake canza suna a facebook
Video: 💯Yadda ake canza suna a facebook

Wadatacce

Idan kun yanke shawarar ɗaukar kare daga mafaka, al'ada ce ku tambayi kanku ko zai yiwu a canza sunansa kuma a wane yanayi. Mutane da yawa suna tunanin cewa ɗan kwikwiyo zai daina ba mu amsa har ma zai ji ya ɓaci.

Waɗannan abubuwan na iya faruwa da farko, amma idan kun bi shawararmu za ku iya sake sunan dabbar ku da sabon suna mai kyau, wataƙila ya fi dacewa da halayen ku.

Ci gaba da karanta wannan labarin PeritoAnimal don koyon yadda ake yin sa kuma amsa tambayar, zan iya canza sunan kare na?

Shawara don sake sunan karen ku

Lokacin neman sunan asali don kare ku, yakamata ku bi wasu shawarwari na asali don tsarin yana da sauri da sauƙi don dabbar ku ta fahimta, kuma a, kuna iya canza sunan karen ku.


Don wannan, za mu yi amfani da haruffa 2-3 masu sauƙin tunawa kuma ya kamata ku mai da hankali kada ku zaɓi suna wanda kare ku ya ruɗe da wasu kalmomi kamar "zo", "zaune", "daukan", da dai sauransu. Hakanan, yana da mahimmanci cewa sunan shima ba na wani dabbar gida bane ko memba na dangi.

Ko ta yaya, don haɓaka fahimtar kare da daidaitawa da sabon sunansa, muna ba da shawarar ku yi amfani da wanda ko ta yaya zai iya tunawa da tsohon, kamar:

  • Sa'a - Lunnie
  • Mirva - Tip
  • Guz - Rus
  • Max - Zilax
  • bong - Tongo

Ta wannan hanyar, ta amfani da sauti iri ɗaya, muna sa kwikwiyo ya saba da shi kuma ya fahimci sabon sunan da sauri. Yana da al'ada cewa da farko ba za ku amsa sabon sunan ku ba kuma wataƙila za ku yi aiki da halin ko -in -kula lokacin da kuke furta shi, dole ayi hakuri don ku fahimci abin da yake nufi.


Yi dabaru waɗanda a ciki kuke taya shi murna ta amfani da sunansa kuma ku yi amfani da shi a duk lokacin da kuka ba shi abinci, yawo ko kuma a wasu lokuta, musamman idan suna da kyau, ta wannan hanyar za ku iya daidaita sunansa.

Neman suna don kare ku?

A PeritoAnimal za ku sami sunaye masu daɗi don kare ku. Kuna iya amfani da sunaye ga ƙwayayen maza kamar Jambo, Tofu ko Zaion, sunayen tatsuniyoyi na kwiyakwiyi kamar Thor, Zeus da Troy har ma zaku iya gano sunayen shahararrun 'yan kwikwiyo.