Babban cat wanda ya ceci jariri a Rasha!

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 27 Janairu 2021
Sabuntawa: 29 Yuni 2024
Anonim
Never say these phrases, even mentally. They destroy everything around
Video: Never say these phrases, even mentally. They destroy everything around

Wadatacce

Cats ba tare da wata shakka dabbobi masu ban sha'awa ba. Tare da kowace ranar wucewa muna da ƙarin tabbaci game da wannan. A cikin 2015, a Rasha, wani abin mamaki ya faru: cat ya ceci jariri, ana ɗaukar shi gwarzo!

Idan baku san wannan labarin ba ko kuma kun riga kun san shi amma kuna son tunawa, ci gaba da karanta wannan labarin Kwararrun Dabbobi game da shi cat wanda ya ceci jariri a Rasha.

jariri da aka yashe a kan titi

A cewar kafafen yada labarai, an yi watsi da wani jariri mai kimanin watanni 3 a kusa da wurin zubar da shara a Obninsk, Rasha. Za a bar jaririn a ciki kwali kwali, wanda ya zama mafaka ga wani cat titi, ga Masha.


Garin Obninsk yana da ƙarancin yanayin zafi kuma zafin da Masha ke samarwa ne ya ba da damar jariri da bai mutu ba saboda sanyin. Matar ta kwanta da ƙaramin jariri kuma zafin jikinta ya ba da damar jaririn yayi ɗumi yayin da yake kan titi.

Kai mai girma de Masha ta ja hankalin wani mazaunin wannan unguwa, Irina Lavrova, wanda ya ruga zuwa doki yana jin tsoron ya ji rauni. Lokacin da ya kusanci Masha sai ya fahimci cewa dalilin meowing da ƙarfi ba shine zafin da yake ji ba amma gargaɗi don samun hankalin sa!

A cewar Irina Lavrova, Masha koyaushe tana da abokantaka kuma koyaushe tana gaishe ta. A wannan ranar, kyanwar ba ta gaishe ta kamar yadda ta saba ba kuma ta ɗaga murya da ƙarfi, wanda da sauri ya sa Irina ta fahimci cewa wani abu ba daidai ba ne. Lavrova ya yi imanin cewa ita ce ilhamar uwa wannan kyanwar da ta sa ta kare da ceton wannan jariri.


Masha tana kwance kusa da jaririn da aka yi ado kuma yana da wasu mayafi da abincin jariri a gefensa, wanda ke nuna cewa watsi da niyya ne.

Masha - gwarzo cat na Rasha

Masha tana zaune a kan titi kuma ta saba kwana a cikin kwali inda aka sami jaririn. Kowa ya san yadda kyanwa ke son akwatunan kwali. Saboda kayan da aka yi su, akwatunan suna ba da izinin dabba ba mafaka ba ce kawai amma dumi, dalla -dalla wanda ya ba da damar wannan labarin ya yi kyakkyawan ƙarshe.

An sani kaɗan game da Masha, wannan ɗan kyanwar Rasha wacce ba za a manta da ita ba! Abin da ya tabbata shine idan ba don Masha ba, wataƙila ƙarshen wannan labarin ba zai zama ɗaya ba. Yaron, wanda nan da nan aka kai shi asibiti, yana cikin koshin lafiya kuma ba tare da wani sakamako ba, a cewar likitocin. Ƙananan yanayin zafi, wanda cikin sauƙi zai iya mutuwa ga ɗan adam da ke da ƙarancin kariya, bai taɓa shafar yaron ba ko kaɗan, tunda ɗan kyanwar bai taɓa barin ta ba a cikin awannin da jaririn ke kan titi.


kuliyoyi da yara

Wannan labarin mai ban mamaki ya sake nuna yadda kuliyoyin cikin gida na musamman suke. katsina ne dabbobi masu nutsuwa da hankali. Masu kula da yawa suna bayyana kyakkyawar dangantakar da kyanwarsu da yara, gami da jarirai.

Gabaɗaya, karnuka ne ke da suna na kariya tare da yara, amma a zahiri kuliyoyi da yawa ma suna da wannan halayyar. Bugu da kari, kyanwa na iya kawo fa'idodi masu yawa ga rayuwar yaro. A saboda wannan dalili, mutane suna ƙara zaɓar samun kyanwa a matsayin dabbar gida.

Abubuwan kariya na kyanwa, nishaɗi na yau da kullun, ƙauna mara iyaka da 'yancin kai sune wasu fa'idodi masu yawa na samun kyanwa a matsayin dabbar abokin tafiya.