Wadatacce
- Shawara kafin zabar sunan kare
- Sunan kare tare da harafin k
- Sunayen ƙyanƙyashe da harafin K
- Shin kun zaɓi sunan kare ku tare da harafin K?
Harafin "k" shi ne baƙaƙe na takwas na haruffa kuma mafi girma duka. Lokacin furta shi, sautin mai ƙarfi wanda ya samo asali, kuzari da kuzarin ba a lura da su ba, don haka sunayen da suka fara da wannan harafin, sun dace daidai da karnuka daidai karfi, mai aiki, mai kuzari kuma mai farin ciki. Duk da haka, saboda asalin sa[], harafin "k" yana da alaƙa da yaƙi kuma haruffan sa na iya wakiltar madaidaiciyar hannu ko tafe. Saboda haka, yana kuma nuna jagoranci.
Duk da abubuwan da ke sama, idan karenku bai dace da waɗannan sifofin daidai ba, kada ku damu, wannan ba yana nufin ba za ku iya saka masa suna fara da harafin k ba, tunda muhimmin abu shine zaɓaɓɓen Sunan yana faranta rai. ku da abokin ku masu furry za ku iya koyan shi daidai. Don haka, ci gaba da karanta wannan labarin ta Masanin Dabbobi kuma ga namu jerin sunaye na kwiyakwiyi tare da harafin K.
Shawara kafin zabar sunan kare
Masana sun ba da shawarar zabar gajerun sunaye, waɗanda ba su wuce haruffa uku ba, don sauƙaƙe koyon kare. Bugu da ƙari, yana da mahimmanci a zaɓi waɗanda ba su yi kama da kalmomin gama -gari ba, saboda za ku rikitar da ɗan kwikwiyo kuma za ku sami ƙarin wahala a gare shi ya koyi sunan kansa.
Yanzu da kuka san ƙa'idodin ƙa'idodi, zaku iya yin bitar sunaye daban -daban na karnuka tare da harafin K da kuka fi so kuma kuna tsammanin ya fi dacewa da girma ko halin kare ka. Misali, idan kwikirin ku ƙarami ne, yana iya zama abin farin ciki don zaɓar suna kamar "King Kong", yayin da idan kuna da babban kwikwiyo, "Kitty" ko "Kristal" na iya zama cikakkiyar dacewa. Ba lallai ne ku zaɓi sunan da ke da alaƙa kai tsaye da ƙananan abubuwa ba kawai saboda kare ƙarami ne. Akasin haka! Zabi sunan da kuka fi so!
Sunan kare tare da harafin k
Zaɓin sunan kare tare da harafin K wanda ya fi wakiltar abokin hamayyar ku yana da mahimmanci, amma kuma yana da mahimmanci a kula da wasu abubuwan da ke shafar halayen su da halayen su kai tsaye, kamar abokin raunin su. tsarin zamantakewa. A wannan ma'anar, dole ne mu jaddada cewa an ba da shawarar barin kare tare da mahaifiyarsa da 'yan uwansa har ya kai aƙalla watanni biyu ko uku. Me ya sa bai dace a fara raba 'yan kwikwiyo daga uwa ba? Amsar ita ce mai sauƙi, a cikin wannan farkon rayuwar, kwikwiyo yana ƙarfafa garkuwar jikinsa ta hanyar madarar nono kuma, sama da duka, yana fara lokacin zamantakewar sa. Ita ce mahaifiyar da ke koya masa alaƙa da wasu karnuka kuma tana ba shi tushen halayen kare na yau da kullun. Don haka, yayewa da wuri ko rabuwa da wuri na iya haifar da matsaloli iri -iri a nan gaba. Don haka, idan ba ku ɗauki ɗan kwikon ku ba tukuna, ku tuna cewa bai kamata ku dawo da shi gida ba har sai ya cika wata biyu ko uku.
Yanzu bari mu nuna muku a cikakken jerin sunayen karnuka tare da harafin K:
- Kafir
- Kafka
- Kai
- Kain
- kairo
- kaito
- Kaiser
- Kallon
- kaki
- Kale
- karma
- Kayak
- Kayro
- kefir ko madara
- Kelvin
- Kenn
- Kenny
- Kenzo
- Kermes
- Kermes
- Kester
- Ketchup
- Khal
- yaro
- Kike
- kiki
- Kiko
- kashe
- Kisa
- Kilo
- kimono
- Kimiya
- Kinder
- sarki
- Sarki Kong
- Kio
- Kiosk
- kipper
- Kirk
- sumbata
- Kit
- Kit Ka
- kiwi
- Kiwi
- Klaus
- KO
- koala
- kobi
- Kobu
- Koda
- koko
- Kong
- Korn
- Kratos
- Krusty
- Kuku
- Kun
- Kurt
- Kyle
- K-9
Sunayen ƙyanƙyashe da harafin K
Idan za ku ɗauki ɗan kwikwiyo ko kun riga kun zauna tare kuma kuna neman mafi kyawun suna, za mu ba ku ra'ayoyi da yawa! Muna amfani da wannan damar don tunatar da ku cewa yana da matukar mahimmanci a samar da sa'o'i da yawa na wasa da motsa jiki ga dabbar. Idan kwikwiyo ɗinku ba shi da isasshen aiki zai ƙare da damuwa, damuwa da bacin rai, wanda zai iya haifar da halayen da ba su dace ba kamar lalata duk kayan daki ko hayaniya mai yawa, zama mafarkin maƙwabcinku.
Sannan mu raba a jerin sunaye don ƙyanƙyashe tare da harafin K:
- Khaleesi
- Khristeen
- kayi
- kaisa
- Kala
- Kalena
- kalindi
- Kalli
- Kami
- Kamila
- Kanda
- Kandy
- kaffa
- karen
- Kat
- Katarina
- Kate
- Katiya
- Katy
- Kayla
- Keana
- Keira
- Kelly
- Kelsa
- Kendra
- Kendy
- Kenya
- Kesha
- Maɓalli
- Kiara
- killa
- Killay
- Kioba
- kitty
- kiddy
- Kim
- Kima
- Kimba
- Kimberly
- kina
- Irin
- Mai tausayi
- Kira
- sumba
- kitty
- Kona
- kora
- Korny
- lu'ulu'u
- Kristel
- Kuka
- Kuki
- Kumiko
Shin kun zaɓi sunan kare ku tare da harafin K?
Idan bayan karanta wannan jerin sunayen kare tare da harafin K, har yanzu ba ku sami wani suna da kuke so ba, muna ba ku shawara ku ƙirƙiri sunan ku don kare ku, haɗa sunayen da haruffa daban -daban. Bari tunanin ku ya tashi ya sanya sunan babban abokin ku da kan ku. Bayan haka, kar a manta a raba tare da mu a cikin maganganun!
Duba sauran jerin sunayen karen da suka fara da wasu haruffa a cikin haruffa:
- Sunaye na karnuka tare da harafin A
- Sunaye na karnuka tare da harafin S
- Sunaye na kwiyakwiyi tare da harafin P