Wadatacce
- 1. Kong classic
- 2. Goodie Kashi
- 3. Ma'aikaci
- 4. Kashin Nylabone
- 5. Yi maganin UFO Maze
- 6. Kwangilar tashi
- 7. Launcher Ball
Kamar yadda mutane ke yi, kwiyakwiyi yana da saukin kamuwa da haɓaka kuzari a cikin jiki. Idan ba mu taimaka muku ba da tashar ta daidai, zai iya haifar da tashin hankali, damuwa da hauhawar aiki. A cikin mafi munin yanayi, har ma muna iya gano matsalolin halayen da ke shafar rayuwar ku ta yau da kullun.
Menene za mu iya yi don warware wannan yanayin? Ta yaya za mu kwantar da hankalin karen mu? A cikin wannan labarin ta PeritoAnimal muna ba ku jimlar Kayan wasa 7 don karnuka masu haɓaka sun bambanta sosai amma tare da wani abu na gama gari: suna da ikon inganta lafiyar abokin mu da haɓaka hazaƙarsu.
Kuna son sanin menene su da yadda suke aiki? Na gaba, za mu yi muku bayanin kowannen su. Kar a manta yin tsokaci a ƙarshen raba ƙwarewar ku!
1. Kong classic
Babu shakka Kong classic ɗayan shahararrun kayan wasan yara ne na ƙwayayyun yara. Baya ga taimakawa wajen magance damuwa rabuwa da inganta annashuwar dabba, wannan abin wasa motsa shi cikin tunani. Ita ce abin da ƙwararrun masana masana'antu ke ba da shawarar.
Amfani da shi mai sauqi ne, kawai kuna buƙatar cika da kowane irin abinci, yana iya zama p forté ga karnuka, abincin rigar, abinci ko sauki bi na alamar Kong, kuma ku ba shi ga kare ku. Zai ciyar da lokaci mai yawa yana kwashe abincin, wanda ke ba shi annashuwa da jin daɗi yayin da yake cimma burinsa.
Kong ya zo a cikin masu girma dabam dabam da kuma matakan taurin kai daban -daban. Ya kamata ku zaɓi wanda ya fi dacewa da girman karen kuma, idan cikin shakku, tambayi likitan dabbobi ko mutumin da ke kula da shagon.
Kar ku manta cewa kong ne daya daga cikin mafi aminci kayan wasa a kasuwa. Idan kuka zaɓi girman daidai, babu haɗarin dabbobin ku na iya haɗiye shi kuma, idan kuka yi, ramukan sa biyu suna ba shi damar ci gaba da numfashi.
2. Goodie Kashi
Wannan abin wasan yara, shima daga alamar Kong, yana aiki iri ɗaya iri ɗaya da na gargajiya na Kong. Yana da ramuka biyu a bangarorin biyu waɗanda ke ba mu damar cika abin wasa da abinci dadi wanda kwikwiyo dole ne ya cire, ta amfani da dabaru da yin nishaɗi a lokaci guda.
cikakke ne don karnuka masu son ƙashi kuma, wanda kuma yana buƙatar abin wasa mai ƙarfi da aminci, wanda za mu iya ba su ko da suna gida su kaɗai. Kar ku manta cewa yana da mahimmanci siyan Kashin Goodie tare da madaidaicin girman da taurin don kwikwiyo.
3. Ma'aikaci
Dogworker yana ɗaya daga cikin kayan wasan yara na karnuka masu hazaka waɗanda zasu iya inganta ingantaccen ci gaban halitta na hankalin ku. Abun wasa ne babba, wanda a ciki za mu ɓoye kyaututtuka da kyaututtuka daban -daban a wuraren da aka nuna. Kare, ta hanyar jin ƙamshi da motsin sassan motsi, zai iya fitar da kyaututtukan ɗaya bayan ɗaya.
Baya ga motsa tunaninsa, kare zai shakata ta hanyar mai da hankali kan wasan, wanda zai ba shi dogon nishadi da son sani. Kar ku manta cewa a cikin 'yan kwanakin farko za ku taimaka masa ya gano yadda yake aiki.
4. Kashin Nylabone
Wannan kashi na Nylabone na layin Dura Chew, wanda ke nufin taunawa mai dorewa, saboda abin wasa ne mai juriya da dorewa. matsananci mai ɗorewa. Ya dace musamman ga kwiyakwiyi masu cizo masu ƙarfi waɗanda ke buƙatar sakin damuwa da damuwa.
Baya ga ba da shawara ga karnuka masu halakarwa, nailan abincin da aka haɗa ta tana taimakawa tsabta hakora saboda ya ratsa cikin kananan kwalba. Abun wasa ne mai dorewa wanda zai taimaka mana musamman lokacin da ba mu gida. Kuna iya siyan ƙashin Nylabone tare da dandano daban -daban da laushi.
5. Yi maganin UFO Maze
Kodayake kamaninta yayi kama da na mai aikin dogwor, the bi da maze ufo aiki daban. Da farko dole ne mu ƙara maganin kare ko kayan ciye -ciye a saman sa. Bayan da kare dole yayi mu'amala tare da abin wasa, ta wannan hanyar jiyya za ta ci gaba ta hanyar ƙaramin labyrinth na ciki da fita ta cikin ramuka daban -daban.
Wataƙila za ku taimaka wa kwikwiyoyin ku a cikin 'yan kwanakin farko, duk da haka da zarar kun fahimci yanayin abin wasa da yadda yake aiki, zai zama ƙwarewar haɓakawa ga babban abokinmu, wanda zai ji daɗin karɓar lada don nasa aiki. Wannan abin wasa ba shakka m don inganta hankali daga cikin karnukan da suka fi birgima kuma yana taimaka musu shakatawa a gida.
6. Kwangilar tashi
Sabanin kayan wasan kwaikwayon na Kong na baya kamar kong classic ko ƙushin ƙoshin, da kong flyer bai kamata a yi amfani da shi don kwikwiyo mu tauna shi ba. Abin wasa ne da ya dace da karnuka son samun kayan wasa da yin motsa jiki a lokaci guda. Kong flyer yana da aminci sosai, ban da rashin cutar da hakoran ko kare.
Koyaya, dole ne mu mai da hankali, kada mu manta cewa kodayake wannan abin wasa yana taimaka musu su saki damuwa, hakanan yana iya haifar da damuwa. An ba da shawarar sosai cewa bayan motsa jiki, kuna ba da abin wasa na shakatawa (kamar kong classic), don haka ƙare ranar a cikin kwanciyar hankali da ingantacciyar hanya, nesa da haɓakawa.
7. Launcher Ball
idan karen ku shine a mai sha'awar ƙwallo, wannan kayan aiki naku ne. Mai ƙaddamar da ƙwallon ƙafa cikakke ne don jefa ƙwallo mai nisa, ban da hana mu yin datti ko kuma yin tsugunne a koda yaushe. Lokacin zabar ƙwallon da ya dace, kar a manta da zubar da ƙwallon tennis saboda suna da mummunan tasiri akan hakoran ku.
Hakanan ku mai da hankali da wannan abin wasa, kamar yadda yake da kong flyer, Mai ƙaddamar da ƙwallon ƙafa yana da fa'ida a cikin taimakawa wajen watsa damuwa, amma da yawa yana haifar da damuwa. Bayan yin wannan aikin motsa jiki tare da kwikwiyo, kar ku manta ku ba shi abin wasa mai daɗi kamar ƙashin nylabone don kwantar masa da hankali da ƙare ranar da annashuwa.