Sunaye na kuliyoyin orange

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 17 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
Sunaye na kuliyoyin orange - Dabbobin Dabbobi
Sunaye na kuliyoyin orange - Dabbobin Dabbobi

Wadatacce

Cats ɗinmu kamar 'ya'yanmu ne, don haka lokacin ɗaukar dabbar daji ɗaya daga cikin mahimman yanke shawara shine zaɓar cikakken suna. Sunan da ke bayyana shi cikin mutumci da ilimin motsa jiki, kuma yana nuna duk halayen sa.

Launi hali ne wanda zai iya jagorantar mu a wannan hanyar zaɓar sunan. Cats suna da bambanci iri -iri idan ana batun launuka, kuma alal misali, ba zai zama mai kyau a sanya wa cat ɗin ku suna "dusar ƙanƙara" ba idan tana da launin ruwan kasa.

A PeritoAnimal muna son zama masu kirkira kuma muna son tallafa muku a cikin wannan jigon. Sannan muna ba da shawara wasu sunaye ga kuliyoyin lemu. Sunaye masu ban sha'awa da asali, saboda haka zaku iya ba da cikakken sunan ku da sauri dabbar gida.


Menene yakamata in yi la’akari da shi don zaɓar mafi kyawun suna?

Masoyan cat zasu iya yin makonni suna zaɓar sunan da ya dace da kyanwarsu, kuma har yanzu suna da shakku bayan zaɓar ta. Abin da ya tabbata (kuma cikakken fahimta) shine cewa kowace halitta dole ta kasance tana da suna, wanda zai sa ta zama ta musamman da ta musamman.

Dangane da ilimin halayyar ɗan adam, orange alama ce ta kuzari, farin ciki, matasa da nishaɗi. Zaɓin sunan nishaɗi don cat ɗinku na lemu, amma a lokaci guda mai ƙarfi, na iya zama kyakkyawan zaɓi idan aka ba da kamanninsa da halayensa. Launin launi yana da mashahuri tsakanin kuliyoyi, bari mu ga wane suna zai dace da dabbobin ku.

Ga kuliyoyin mata, da fatan za ku rayu cikin farin ciki!

Bayan kimantawa, ganin hotuna da yawa da kuliyoyin lemo da yawa, ga mata, mun zaɓi waɗannan sunaye. Tabbas zaku so wasu:


  • Amber: Sunan zaki, haske kuma tare da wani sautin kwayoyin halitta. A lokaci guda, yana da taɓawa mai ban mamaki.
  • hasashe: Bubbly da rawar jiki kamar abin sha mai laushi. Kuna son kyanwa ta kasance mai aiki da wasa.
  • Gina: Muna son wannan suna saboda yana kama da ƙaƙƙarfan sigar mata ta Ginger, sunan Anglo-Saxon galibi ana amfani da shi akan kuliyoyin lemu. Cikakke ga mace irin wannan salo.
  • Cali: Idan kuna da sha'awar yanayin yankin California a Amurka, Cali zai zama cikakken suna ga kyanwar ku, wanda ke nuna alamar hakan.
  • mandi: Ya fi kyau sanya Mandi fiye da Mandarina ga kyanwa. Wannan sigar tana da ban dariya da daɗi. Kyanwa mai suna Mandi tabbas zai zama abokin kirki.
  • Adele: Idan kai mai son mawaƙin ne, wace hanya ce mafi kyau da za a yi mata karramawa fiye da sanya karen ku da sunanta. Adele sunan ne wanda ke nuna ladabi da kyawu. Hakanan, idan kyanwar ku tana da tsattsauran ra'ayi kuma tana son yin waka, za ta zama ainihin Adele.
  • peach: Kalmar Turanci da aka fassara tana nufin peach. Idan kyanwar ku kyakkyawa ce kuma launin ruwan lemu yana da ɗan ruwan hoda kuma ita ma tana da furfura mai laushi da taushi kamar fatar peach, Peach shine sunan da ya dace.
  • Farin ciki: Yana nufin farin ciki da turanci. Wane suna mafi kyau za ku iya ba dabbar ku! Duk lokacin da kuka kira shi za ku ji daɗi da farin ciki kuma cat ɗin ku ma zai ji shi. Mafi kyawun sunaye sune waɗanda ke da cajin motsin rai mai kyau.
  • Amalia: Idan karen ku yana da hali mai ƙarfi kuma kuna son yin mubaya'a ga babban mawaƙin fado na Fotigal, yaya game da zaɓar Amália?

Ga kuliyoyin maza, taken jigo ne.

Ga kuliyoyin maza muna da nau'ikan iri iri daga sunayen sarakuna, jaruman fim har ma da abinci.


  • Garfield: Ba za mu yi kasa a gwiwa ba wajen ambaton sunan ɗaya daga cikin sanannun kyanwa a duniya. Mai kaifin basira, mai bacci da mai cin abinci. A cat wanda son zama tsakiyar hankali.
  • Nacho: Sunan nishaɗi da annashuwa ga mawaƙa.
  • Nemo: Ofaya daga cikin mafi kyawun fina -finai na Disney, yadda ake mantawa game da wannan kifin mai ban mamaki, mai ban sha'awa da jarumi wanda ke tafiya cikin teku don neman sabbin abubuwan kasada. Wannan sunan cikakke ne don saucy da cat mai haɗari.
  • Tiger: Ga kuliyoyi masu ban mamaki tare da kyawawan furanni masu kayatarwa da kuma wani sihiri a idanunsu. Tiger zai zama na gida da na daji.
  • Harry: Kuna iya zaɓar Harry don girmama Yariman Ingila idan kun yi imanin dabbobin ku sarauta ne kuma ya cancanci a kula da su. M cat da m hali.
  • Ron: Haka yake faruwa da wannan sunan, amma yanzu mun ambaci halin shahararren saga "Harry Potter". Aboki amintacce wanda ke shiga cikin matsala amma koyaushe yana fitowa lafiya.
  • Fir'auna: Cats da kamannin kakanni waɗanda ke birgewa kawai lokacin wucewa kuma waɗanda suke da alama suna da hikima da fasaha. Waɗannan ƙawayen da ke birgewa saboda suna da girma da kyau.
  • Kogin Nilu: A kan raƙuman ruwa kamar wanda ya gabata, sanannen kogi ne wanda aka san shi da ƙima da ƙima. Idan kuna son ƙasashen Masar da al'adunsu, zaku iya sanya sunan ɗanku. Kogin Nilu zai zama cat mai farin ciki, ruwan lemu mai haske tare da sautin rawaya da launin ruwan kasa, kamar yanayin da ke kewaye da wannan kogin.
  • Curry: Kuna son abincin Indiya kuma kayan yaji da kuka fi so shine curry, don haka wannan shine zaɓin ku. Suna ne ga kuliyoyi masu yawan hali, tare da ruwan lemo mai tsananin rawaya.
  • Karas: Wannan suna ne da aka saba amfani da shi don yi wa laƙabi da ja -gora a cikin ƙungiya. Idan cat ɗinku yana da sautin lemo mai ƙarfi, wannan na iya zama kyakkyawan zaɓi. Idan kuka fi so, kuna iya zaɓar sunan ɗaya da Turanci, Carrot.

Idan karenku yana da launi ban da lemu, misali baƙar fata, duba jerin sunayenmu na baƙar fata.