Sunayen Sihiri ga Kuliyoyi

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 19 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
GA MAGANI DAMUWA DA BAQIN CIKI DA TALAU CI FISABILILLAH
Video: GA MAGANI DAMUWA DA BAQIN CIKI DA TALAU CI FISABILILLAH

Wadatacce

Halayen kyanwa koyaushe yana tayar da sha'awar ɗan adam kuma, wataƙila saboda wannan dalili, waɗannan dabbobin suna shiga cikin labarai da yawa na sihiri. Idan kuna da farji a gida, kun san cewa abokin tarayya yana da halaye daban -daban fiye da kare, misali.

An ba su ɗabi'a mai zaman kanta da lura, wanda ke sa mutane da yawa ganin waɗannan dabbobin a matsayin babban kamfani. Idan kun kasance cikin wannan rukunin kuma kun karɓi sabon ɗan kyanwa, amma har yanzu ba ku san abin da za ku sa masa suna ba, yaya game da wasa da wannan sihirin da ya shafi kuliyoyi?

Mun raba muku wasu ra'ayoyi daban -daban a nan PeritoAnimal, wanda ya sani, ƙila ba za ku sami ɗaya ba sunan sihiri don karen ku hakan ya dace da shi?


Asalin Asirin Cats

Shin kun san cewa a cikin tsohuwar Masar ana kiranta da “cats”Muw”? Wannan laƙabin ya samo asali ne saboda sautin da dabba ke yi da bakinsa, amma ya ƙare da fara imani mai ban sha'awa: ya zama cewa muw yana nufin a gani don haka Masarawa suka yi imani cewa kuliyoyi suna da ikon gani fiye da abin da idon ɗan adam zai iya fahimta, wani abu kamar na shida na ruhaniya.

Wataƙila a nan ne ra'ayin cewa turawa suna iya gano kuzari mara kyau a cikin mutane da wurare, tsaftacewa da sake sake muhalli. Idan kuna son ƙarin koyo game da wannan ɓangaren sihiri na halayen dabbar ku, kuna iya son labarin mu akan sufi na kuliyoyi.

Halayen dabbar dabbar dabbar dabbar da saurin sa, ƙarawa zuwa babban ƙwaƙwalwar ji da ƙwaƙwalwar ƙanshi shima ya taimaka wajen ƙirƙirar wannan m daraja a kusa da kuliyoyi. Akwai ma waɗanda suka yi imani cewa kuliyoyi suna share kuzari mara kyau. A tsakiyar zamanai, waɗannan halayen suna da alaƙa da sihiri, kuma an yi imanin cewa mayu na iya canzawa zuwa kuliyoyi. Sabili da haka, pussies sun kasance sun ɓata fuska na ɗan lokaci, amma sa'a, kwanakin nan sun zama ɗaya daga cikin dabbobin da aka fi sani da kyau a wurin.


Siffofin Sihiri ga Kyanwa Mata

Idan kuna da mace a cikin gidan ku kuma kuna son ba ta suna wanda ke da iska mai ban mamaki, wanda ya dace da wannan sanannen sananniyar pussies, mun raba wasu sifofin sihiri ga kuliyoyin mata, wasu ma suna da alaƙa da alloli na almara:

  • Acadia
  • aphrodite
  • allahn
  • Azaliya
  • Callisto
  • amsa kuwwa
  • Dabbobi
  • Ivy
  • Jellyfish
  • Luna
  • Olympia
  • pandora
  • Xena
  • Dokar
  • aphrodite
  • Anat
  • Artemis
  • Astraea
  • allahn
  • Branwen
  • Diana
  • bast
  • epona
  • 'ya'yan itace
  • kiran waya
  • Laka
  • pandora
  • sashe
  • Andrasta
  • muryar
  • Camilla
  • mai mota
  • Ceres
  • clio
  • Clytemnestra
  • Cybele
  • Daphne
  • Demetra
  • Eurydice
  • freyja
  • alheri
  • Gini
  • Helen
  • Ivy
  • hestia
  • Isis
  • Juno
  • Leda
  • Lilith
  • Lorelai
  • Mariya
  • Morgan
  • Pax
  • Penelope
  • persephone
  • Phoebe
  • Rhea
  • Sabrina
  • selene
  • Sheila
  • Theiya

Sunayen Sihiri ga Kyanwa Maza

Yanzu idan kun karɓi namiji, amma kuma kuna son ƙarin suna, wanda ke da alaƙa da wannan tsohuwar cike da imani da asirai da ke kewaye da felines, mun ware wasu zaɓuɓɓuka masu ban sha'awa daga sunaye na sihiri ga kuliyoyin maza:


  • Adonis
  • argo
  • Atlas
  • griffin
  • Hercules
  • Leo
  • Loki
  • merlin
  • phoenix
  • Thor
  • Zeus
  • Adonis
  • Ajax
  • Apollo
  • Amon
  • Angus
  • Anubis
  • ares
  • Arthur
  • Atlas
  • guga
  • bugu
  • Beaver
  • damon
  • davy
  • Dylan
  • fin
  • Gawain
  • Grendel
  • griffin
  • Hector
  • Hamisa
  • Janus
  • Jason
  • Leander
  • Loki
  • Mars
  • merlin
  • Odin
  • Osiris
  • kwanon rufi
  • Paris
  • Priam
  • robin
  • Thor
  • Tristan
  • troy
  • Tr
  • Ulysses
  • Morpheus
  • Anubis
  • taranis
  • buge
  • Buddha
  • Yuki
  • kuki
  • kitkat
  • winky

Sunayen Sihiri don Baƙin Cats

Daga cikin dukkan dabbobin da muke gani a can, baƙar fata kyanwa, tabbas, sune mafi yawan waɗanda ke da alaƙa da labaran sihiri. Har ma an yi imanin cewa dabbar tana da alaƙa ta musamman da mayu da vampires, saboda launin duhu.

Muna da wasu shawarwari na musamman don sunaye na sihiri don baƙar fata. Idan dabbar ku ta faɗi cikin wannan rukunin, yaya tunanin tunanin sunan da ya shafi launin sa kuma, sama da duka, ya ƙunshi ɗan ƙaramin asiri?

  • Dracula
  • Visigoth
  • Sparta
  • Boudicca
  • Stygia
  • Styx
  • mai tsanani
  • Jellyfish
  • balor
  • Bane
  • hankaka
  • ebony
  • Bellatrix
  • Onyx
  • Tawada
  • aboki
  • salam

Idan kun karɓi baƙar fata, ku kuma karanta labaranmu tare da sunaye na baƙar fata da sunayen bakaken kuliyoyi.

Nasihu don kula da cat

Bayan zabar sunan farjin ku, ku tuna shirya gida don karbarsa, don haka zai ji daɗin kwanciyar hankali kuma dangantakar ku tana da ƙarin damar da za ku tashi da farko.

Idan sabon abokin ku zai kashe lokaci mai yawa shi kaɗai, samar da kayan wasan yara don sa su shagala. Bukukuwa tare da karrarawa suna da kyau don sa ku motsa jiki, haka nan suna birge sha'awar ku, misali.

Koyaushe ku tuna don ƙirƙirar yanayi mai daɗi don sabon ɗan kyanwa inda zai iya zama shi kaɗai ya huta daga idanun mutane, saboda su ma suna buƙatar wani sirri.

Idan kuna da ƙarin tambayoyi game da kulawa da ake buƙata yayin ɗaukar cat, labarin PeritoAnimal na Mataki na Mataki na Mataki 10 na iya zama da taimako.