Wadatacce
- Ayyukan Kare zuwa ga bishiyar Kirsimeti
- Zaɓi wuri mai dacewa don itacen Kirsimeti
- Shin kare ku yana zubar da bishiyar Kirsimeti saboda yana tunanin abin wasa ne?
- Idan kuna da lambun waje kuna da madaidaicin mafita
Bukukuwan Kirsimeti sun isa kuma ya zama ruwan dare gama gari a cika gidan da kayan ado na yau da kullun, ba tare da ambaton itacen Kirsimeti na tatsuniyoyi ba, wanda yawancin mu ke kauna, ko da kuwa akwai yara a gida ko a'a. Koyaya, kodayake babu abin da ya canza a gidanka, karen ku kuma zai lura cewa Kirsimeti yana gabatowa. Ta yaya karnuka ke da dabbobi masu ɗimbin yawa, canje -canje na yau da kullun, damuwa da shirye -shiryen da Kirsimeti galibi ya haɗa da su sosai dabbar gida, idan gidan kuma cike yake da kayan ado, kare ya fi ganewa cewa wani abu yana faruwa.
Idan kuna son bukukuwan Kirsimeti amma kuma ku raba gidanku da kare, tabbas kun yi mamaki, yadda za a hana kare ya sauke bishiyar Kirsimeti? Wannan ita ce tambayar da za mu amsa ta gaba a cikin wannan labarin Kwararren Dabbobi, saboda mafi mahimmancin bishiyar Kirsimeti ta faɗi shine yana cutar da kare ku.
Ayyukan Kare zuwa ga bishiyar Kirsimeti
Karnuka ba su da hankali kamar kyanwa ga canje -canjen da ka iya faruwa a gida, amma hakan ba yana nufin ba za su iya ba bayyana rashin natsuwa, rashin jin daɗi ko son sani ta hanyar halaye daban -daban lokacin da muka haɗa da wani abu wanda baƙon abu ne a gare su.
Wasu 'yan kwikwiyo, musamman kanana, suna da dabi'ar yin gida a ƙarƙashin bishiyar Kirsimeti lokacin da girman ya isa, a ɗaya ɓangaren, wasu suna samun halayen da za su iya zama haɗari sosai, kamar cin itacen, tare da haɗa kayan ado. Hakanan akwai wasu karnuka, ko dai saboda suna ganin babban abin wasa a cikin bishiyar Kirsimeti ko kuma saboda suna jin babban rashin jin daɗi game da kasancewar sa kuma sun yanke shawarar jefa shi ƙasa. Kodayake wannan halayen shima yana rushe duk ƙoƙarin ku, abin da ya tabbata shine yana sanya kare cikin haɗari, tunda lokacin da aka kayar da itacen yana iya yin lahani.
Zaɓi wuri mai dacewa don itacen Kirsimeti
Shin karenku yana da wani wurin da yake son ya huta? Shin yakamata koyaushe ku ɗauki hanya ɗaya don fita yawo ko don zuwa kotun abinci ko wurin sha? Don haka fifiko ba shine sanya bishiyar Kirsimeti a waɗannan yankuna ba.
Don hana kwikwiyowarku daga son kifar da bishiyar Kirsimeti, yana da matukar mahimmanci cewa wannan kayan adon bai shiga taku ba, cewa ba zai rushe aikinku na yau da kullun ba kuma ya dame ku kaɗan. Ya zama dole a fayyace cewa kyakkyawan wurin bishiyar Kirsimeti baya bada garantin cewa karen ku ba zai sauke shi ba, amma zai faɗi zai rage haɗarin sosai domin hakan ta faru.
Shin kare ku yana zubar da bishiyar Kirsimeti saboda yana tunanin abin wasa ne?
Yana yiwuwa karenku, nesa da samun ɗan ɗabi'a mai lalacewa, ya rushe bishiyar Kirsimeti saboda yana ganinsa a matsayin babban abin wasa kuma kawai yana yin hakan don wasa, kodayake sakamakon wannan wasan shine, mafi kyau, bishiyar ta faɗi. zuwa kasa, ko a cikin mafi munin yanayi, kare yana cutar da ku.
Idan za ku iya gani a sarari cewa kwikwiyo yana ɗaukar halin wasa kafin yanke bishiyar Kirsimeti, wataƙila lokaci ya yi da dabbar ku ma za ta sami abin wasan Kirsimeti. Wannan hanyar zaka iya tashar kuzarin kuzarin ku zuwa wani abu, wanda kuma baya sanya ku cikin hadari.
Idan kuna da lambun waje kuna da madaidaicin mafita
Shin kun gwada komai kuma kare ku yana ci gaba da rushe bishiyar Kirsimeti? A wannan yanayin akwai mafita mara wayo, kodayake don wannan yana da mahimmanci cewa kuna da sararin waje a cikin gidan ku.
Manufar ita ce kuna iya samun pine na halitta na girma mai kyau a cikin lambun ku, wanda aka kafe a ƙasa. Ta wannan hanyar, ba zai yuwu ga dabbar ku ba, komai wahalar da ta sha, ta durƙusa ku.
Kuma a nan shi ne, yanzu kun san yadda za ku hana kare ku daga sauke bishiyar Kirsimeti.